TANZANIA: Niko Salama, Naachia Muziki Mpya Wiki Hii - Vanessa Mdee

Vanessa Mdee amezungumza kwa mara ya kwanza tangu atoke rumande Jumatatu hii baada ya kushikililiwa na polisi jijini Dar es Salaam kuanza Jumatano ya wiki iliyopita.

Muimbaji huyo wa Cash Madame amewashukuru wote waliompa pole wakati alipokuwa ameshikiliwa na kudai kuwa ataachia wimbo mpya wiki hii.

“I love you all sooo much, " ameandika kwenye Twitter.

“It is by his Grace alone  Utukufu kwa Mungu wetu wa miujiza.

Thankyou for your kind tweets and posts. I got a glimpse of some of them and this kinda loooooove ,” ameongeza.

“AND incase you were wondering. I am doing so fine. Infact new music out THIS WEEK .”

Source: bongo5.com

 

Leave your comment

Other news